Simple, Transparent Pricing
Jaribu mfumo kwa mwezi mmoja kwa TZS 30,000. Baada ya jaribio, endelea na mpango unaofaa taasisi yako.
Swahili: Bei rahisi na uwazi. Chagua mpango unaofaa ukubwa wa taasisi yako. Kuboresha kadri unavyokua bila ada za siri.
Bei Rahisi na ya Uwazi
Chagua mpango unaofaa ukubwa wa taasisi yako. Panda kadri unavyokua bila ada zilizofichwa.
Basic
Essential tools for small microfinance operations.
Lipa kila mwezi
- Usimamizi wa Wateja
- Usimamizi wa Mikopo
- Utoaji wa Mikopo
- Usimamizi wa Wafanyakazi
Starter
For growing institutions needing branches and SMS.
Lipa kila mwezi
- Usimamizi wa Wateja
- Usimamizi wa Mikopo
- Idhini ya Mikopo
- Utoaji wa Mikopo
- Usimamizi wa Makundi
- Ujumbe wa SMS
- Usimamizi wa Matawi
- Usimamizi wa Wafanyakazi
Growth
Full accounting, guarantors and advanced reporting.
Lipa kila mwezi
- Usimamizi wa Wateja
- Usimamizi wa Mikopo
- Idhini ya Mikopo
- Utoaji wa Mikopo
- Usimamizi wa Makundi
- Wadhamini
- Dhamana
- Ujumbe wa SMS
- Moduli ya Uhasibu
- Usimamizi wa Matawi
- Usimamizi wa Wafanyakazi
- Ripoti za Kina
Business
Payroll, leave management and multi-branch operations.
Lipa kila mwezi
- Usimamizi wa Wateja
- Usimamizi wa Mikopo
- Idhini ya Mikopo
- Utoaji wa Mikopo
- Usimamizi wa Makundi
- Wadhamini
- Dhamana
- Ujumbe wa SMS
- Moduli ya Uhasibu
- Usimamizi wa Matawi
- Usimamizi wa Wafanyakazi
- Mishahara
- Usimamizi wa Likizo
- Ripoti za Kina
Enterprise
Unlimited scale with API access and full feature set.
Lipa kila mwezi
- Usimamizi wa Wateja
- Usimamizi wa Mikopo
- Idhini ya Mikopo
- Utoaji wa Mikopo
- Usimamizi wa Makundi
- Wadhamini
- Dhamana
- Ujumbe wa SMS
- Moduli ya Uhasibu
- Usimamizi wa Matawi
- Usimamizi wa Wafanyakazi
- Mishahara
- Usimamizi wa Likizo
- Ripoti za Kina
- Ufikiaji wa API